Forum Thiện Nữ U Hồn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Fanpage Hội

Latest topics
» [Mem] Thống kê mem
by thư việt Tue Jan 03, 2017 8:46 am

» Mọi người giúp
by rose2003 Sun Jan 01, 2017 3:38 am

» bắt đầu chơi như nào vậy mọi người ???
by Lưu Hà Ca Tue Dec 20, 2016 9:44 pm

» THời gian chơi
by thư việt Thu Dec 15, 2016 1:24 pm

» TẠO LẬP BANG HỘI MỚI
by NgôMi Tue Nov 29, 2016 1:53 pm

» Danh sách thành viên tham gia góp ủng hộ lập Bang
by silver_diamond Fri Nov 25, 2016 1:22 am

» Chủ đề Thoát Ế!
by TheSummerWind Mon Nov 21, 2016 10:54 pm

» Thông báo thành lập Ban Vận động thành lập Bang Việt Nam tại server Thiện Nữ U Hồn Trung Quốc
by Lưu Hà Ca Mon Nov 21, 2016 12:05 pm

» MÃN ĐƯỜNG TỬU - THIỆN NỮ U HỒN ĐỒNG NHÂN TRUYỆN [ CHƯƠNG 7 ]
by Kyun Sun Nov 20, 2016 9:41 am

» Hỏi đáp về nhiệm vụ cốt truyện, chính truyện, nhiệm vụ khác
by TianQingYanYu Sun Nov 20, 2016 9:10 am

» TOPIC SƯU TẬP FANART ĐAM MỸ - BÁCH HỢP GAME THIỆN NỮ U HỒN .
by Hào_Dĩnh Mon Nov 07, 2016 10:00 pm

» Hướng dẫn về cách up skill y sư
by XiaoMiao Sun Nov 06, 2016 5:59 pm

» Không nâng được skill Dị Nhân
by Yunyun Sat Oct 22, 2016 1:26 am

» Nạp tiền vào game?
by NgôMi Thu Oct 20, 2016 3:37 am

» muốn tìm người chơi chung
by XiuEmi Wed Oct 19, 2016 3:02 am

» Không mở được game?????
by rin.0701 Sun Oct 16, 2016 11:15 pm

» Cài này là lỗi gì vậy mọi người
by Lưu Hà Ca Thu Oct 13, 2016 1:39 pm

» Team 89 điểm danh !!!!
by TheSummerWind Sun Oct 09, 2016 4:59 pm

» mọi người giúp em với ạ :(
by miaomeomeo Sun Oct 09, 2016 12:07 pm

» Cốt truyện nhân vật Niếp Thu Ưng (nam xạ thủ)
by TianQingYanYu Sun Oct 09, 2016 9:11 am

Hướng dẫn Hiệp Khách từ lv 1-->70 (Nguồn Leekenshi - diễn đàn VTC)

Go down

Hướng dẫn Hiệp Khách từ lv 1-->70 (Nguồn Leekenshi - diễn đàn VTC) Empty Hướng dẫn Hiệp Khách từ lv 1-->70 (Nguồn Leekenshi - diễn đàn VTC)

Bài gửi by Lưu Hà Ca Tue Sep 06, 2016 2:12 pm

Tình hình là mình đã cùng e này sống chết vs nhau và rùi đã dc 7x có dc một số kinh nghiệm mún chia sẽ anh em cung góp ý.
HK có rất nhìu điều minh rất nản thứ 1: vào pt săn boss tỷ lệ lắc xí ngầu đồ xin lun dưới 70. Thứ 2: minh vs ban mình cung chơi mình hk bạn minh y sư lên exp như nhau nhug khi tăng kỹ năng thỳ y sư ít ngốn exp hơn mak tu vi thỳ lên rất nhanh còn mình exp hao khủng khiếp mak tu vi it tẹo nãn đau cả lòng.
Bây giờ vào vấn đề chính: HK là phái đame ngoại uy lực skill ko nhìu chủ yếu của hk là đường suport. Đừng nghi ngay đến hk ko thể giết ng đó là 1 sai làm lớn đấy. Dame hk có thể buff ngoai cong để solo va buff dame nguyen to de fam vì vậy đừng giởn đùa vs hk rùi lãnh hậu quả mất 1 it exp nhé.
HK từ 1-> 35 khá nhàn vì vừa vào đã có aoe quái lại íu nên cứ lure mak chém.
SKILL LV 1: lang hoa phat huyet chỉ cần tăng đủ để tăng skill tiếp theo. HÙNG TÂM QUYẾT nên tăng max skill này rất quan trong đối vs việc pk của hk( dùng thêm con pet ngoại bạn sẽ thấy hiệu quả bất ngờ dame pet to hon dame chủ). KHINH CÔNG nên max hoặc trên 30 điểm skill chạy và dý mục tiêu duy nhất của HK. DẠP TUYẾT BĂNG HOA nên max vì hiệu ứng giảm tốc rất tốt để pk or tang đủ điểm để học skill kế cũng dc tại sau này có skill kéo lại cùng vs khinh cong cug du giet ng.
SKILL LV 10 SINH SINH BAT TUC nên max hiệu quả nó rất tốt cho việc hao mana của hk da so skill hiệp khach rat ngốn mana có skill này đở hao dc tý.
SKILL LV 15 CHUAN TAM QUYET co dieu kien nen max nó tang chính sat tot cho minh va dong doi.
SKILL LV 20 CỔ ĐẠO NHIỆT TRÀNG skill này minh nghĩ sau nay len lv cao rùi hãy max tai lv thap it dung vs luong dame tang ko nhiu nên tang đủ để học skill dưới
SKILL LV 25 LINH TE NHAT CHI chỉ cần tang đủ để học skill dưới
SKILL LV 30 THIÊN NHAI TI LÂN đây là skill quan trong nhất nên max nếu ko có điều kiện cũng phải tang len dc lv 15 dc 20% xac xuất choáng 5s kéo mục tiêu lại gần 5s tha hồ dah chúng.
SKILL LV 35 BĂNG HỒ THU NGUYỆT đây là skill aoe có giảm tốc nên tăng max còn không thỳ học đủ học skill dưới sau này max để cùng skill 90 làm nên ba đạo của hk
TỪ 35 LÊN 70 khá là giang nan vì từ đay skill buff kha nhiu gần như ko có thêm skill dame nao nữa.
SKILL LV 40 ĐỘC DƯƠNG NHẤT DIỆN skill này mình tăng lên 10 nhưng hình như bị lỗi dù làm sao con bos vẫn danh đứa dame mạnh nhất. skill này là skill chịu dame của hk.
SKILL LV 45 VẠN KIẾM QUY TÔNG skill tuyệt vs của hiệp khách dame to mak còn đánh rộng nữa nhưng chỉ cần tăng đủ điểm học skill dưới thoy vì dù tăng dame cug khong tang nhiu chỉ cần năng dame tay lên là skill tự nhiên dame to lên thoy.
SKILL 50 55 2 SKILL CẤM CỜ TĂNG DEF NGOẠI VÀ DEF NỘI tùy vào quái mak bạn cấm cờ cho phù hơn nên tăng skill 50 vì da phan quai va boss la dame ngoai lên 70 trở lên mới cần def nội dư exp thỳ hãy tăng ko đáng ngại lắm vì y sư 70 có skill buff giảm dame cho hiệp khách vs giáp sĩ mak iên tâm ^^.
HAHA BÂY GIỜ LÀ SKILL LÀM NÊN SƯ TRÂU BÒ CỦA HIỆP KHÁCH KHI PK ĐÂY skill LV 60 skill này giúp hiệp khách tự buff cho bản thân và ko có delay dame ngoai cang to buff cang nhìu. NẾU bạn bị 1 đám bụ đánh chỉ cần đứng buff cho team danh cug oke hehehe
SKILL LV 65 VÀ 70 ĐÂY LÀ 2 SKILL MÌNH THÍCH NHẤT VÌ HIỆN TẠI CHỈ CẦN TĂNG 1 THOY ĐÃ ĐỦ DÙNG ĐỂ PK vì tăng lên hiệu qua cũng vật ak nó rất tiện lợi trong solo 1 chọi 1 còn mún nhìu chọi 1 thỳ bạn nên tăng thêm skill.
MÌNH CHƯA CÓ TUYỆT KỸ 70 NÊN MÌNH KO RÕ LẮM NHƯNG CÓ VẼ SKILL NÀY RẤT NGON AK KAKAKA GIỐNG VÔ DỊCH AK

CÒN VỀ PET MÌNH DÙNG 2 CON 1 CON NGOẠI PET CHÍNH PK VA TRAIN CÒN LẠI PET NỘI ĐỂ LÀM Q ĐỘT PHÁ....
MỌI NGƯỜI THẤY CHỔ NÀO KO HỢP Ý HOẶC CẦN THỲ BỔ SUNG CHO MÌNH NHÉ CẢM ƠN VÌ 1 HIỆP KHÁCH LỚN MẠNH
Lưu Hà Ca
Lưu Hà Ca
Admin

https://thiennu.forumvi.com

- Similar topics